Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu, Lịch bóng đá Europa League hôm nay

Trực tiếp lịch thi đấu Hôm nay mới nhất sẽ được cập nhật liên tục 24h. Cứ khi nào có bóng đá thì BXH cũng sẽ được cập nhật ngay trong giờ đấu đang diễn ra. Các fan hâm mộ có thể theo dõi nhiều hơn nữa BXH các giải nhỏ cho tới giải to trên toàn thế giới tại HiepphuLive.

vòng 16
vòng 17
vòng 1
vòng 2
vòng 3
vòng 4
vòng 5
vòng 6
vòng 636
21:00

Kairat Almaty

FC Alashkert

0
0
22:45

FK Jablonec

Celtic Glasgow

2
4
23:00

AC Omonia Nicosia

Flora Tallinn

1
0
23:00

Lincoln Red Imps FC

Slovan Bratislava

1
3
01:00

Galatasaray SK

St. Johnstone FC

1
1
01:00

Mura Murska Sobota

FK Zalgiris Vilnius

0
0
01:30

Rapid Wien

Anorthosis Famagusta FC

3
0
01:30

Slovan Bratislava

Lincoln Red Imps FC

1
1
22:00

FC Alashkert

Kairat Almaty

3
2
23:00

Helsinki

Neftchi Baku PFC

3
0
00:00

Anorthosis Famagusta FC

Rapid Wien

2
1
00:00

FK Zalgiris Vilnius

Mura Murska Sobota

0
1
01:00

St. Johnstone FC

Galatasaray SK

2
4
01:45

Celtic Glasgow

FK Jablonec

3
0
02:00

FK Crvena Zvezda Beograd

FC CFR 1907 Cluj

4
0
00:00

SK Slavia Praha

Legia Warsaw

2
2
00:00

AC Omonia Nicosia

FC Antpenwer

4
2
00:00

Randers FC

Galatasaray SK

1
1
01:00

Mura Murska Sobota

Sturm Graz

1
3
01:45

Fenerbahce Istanbul

Helsinki

1
0
02:00

Glasgow Rangers

FC Alashkert

1
0
02:00

Olympiacos Piraeus

Slovan Bratislava

3
0
02:00

Rapid Wien

FC Zorya Luhansk

3
0
22:00

FC Alashkert

Glasgow Rangers

0
0
23:00

Helsinki

Fenerbahce Istanbul

2
5
23:30

FC Zorya Luhansk

Rapid Wien

2
3
01:00

Galatasaray SK

Randers FC

2
1
01:15

AZ Alkmaar

Celtic Glasgow

2
1
01:30

FC CFR 1907 Cluj

FK Crvena Zvezda Beograd

1
2
01:45

Slovan Bratislava

Olympiacos Piraeus

2
2
02:00

Legia Warsaw

SK Slavia Praha

2
1
02:00

FC Antpenwer

AC Omonia Nicosia

5
2
02:00

Sturm Graz

Mura Murska Sobota

2
0
23:45

Galatasaray SK

SS Lazio

1
0
23:45

Lokomotiv Moscow

Olympic Marseille

1
1
23:45

FC Midtjylland

PFC Ludogorets Razgrad

1
1
23:45

FK Crvena Zvezda Beograd

SC Braga

2
1
23:45

Bayer Leverkusen

Ferencvarosi Budapest

2
1
23:45

Real Betis Balompié

Celtic Glasgow

4
3
23:45

GNK Dinamo Zagreb

West Ham United

0
2
23:45

Rapid Wien

KRC Genk

0
1
02:00

Broendby IF

Sparta Prague

0
0
02:00

Glasgow Rangers

Olympique Lyon

0
2
02:00

Monaco

Sturm Graz

1
0
02:00

PSV Eindhoven

Real Sociedad

2
2
02:00

Leicester City

SSC Napoli

2
2
02:00

Eintracht Frankfurt

Fenerbahce Istanbul

1
1
02:00

Olympiacos Piraeus

FC Antpenwer

2
1
23:45

Olympique Lyon

Broendby IF

3
0
23:45

Sparta Prague

Glasgow Rangers

1
0
23:45

Real Sociedad

Monaco

1
1
23:45

Sturm Graz

PSV Eindhoven

1
4
23:45

Legia Warsaw

Leicester City

1
0
23:45

SSC Napoli

FK Spartak Moscow

2
3
23:45

FC Antpenwer

Eintracht Frankfurt

0
1
23:45

Fenerbahce Istanbul

Olympiacos Piraeus

0
3
02:00

Olympic Marseille

Galatasaray SK

0
0
02:00

SS Lazio

Lokomotiv Moscow

2
0
02:00

PFC Ludogorets Razgrad

FK Crvena Zvezda Beograd

0
1
02:00

SC Braga

FC Midtjylland

3
1
02:00

Celtic Glasgow

Bayer Leverkusen

0
4
02:00

Ferencvarosi Budapest

Real Betis Balompié

1
3
02:00

KRC Genk

GNK Dinamo Zagreb

0
3
02:00

West Ham United

Rapid Wien

2
0
02:00

RB Leipzig

Glasgow Rangers

1
0
02:00

West Ham United

Eintracht Frankfurt

1
2
02:00

Eintracht Frankfurt

West Ham United

1
0
02:00

Glasgow Rangers

RB Leipzig

3
1
21:30

Celtic Glasgow

Ferencvarosi Budapest

2
0
23:45

Fenerbahce Istanbul

FC Antpenwer

2
2
23:45

SS Lazio

Olympic Marseille

0
0
23:45

FC Midtjylland

FK Crvena Zvezda Beograd

1
1
23:45

PFC Ludogorets Razgrad

SC Braga

0
1
23:45

Real Betis Balompié

Bayer Leverkusen

1
1
23:45

Rapid Wien

GNK Dinamo Zagreb

2
1
02:00

Eintracht Frankfurt

Olympiacos Piraeus

3
1
02:00

Glasgow Rangers

Broendby IF

2
0
02:00

Sparta Prague

Olympique Lyon

3
4
02:00

PSV Eindhoven

Monaco

1
2
02:00

Sturm Graz

Real Sociedad

0
1
02:00

SSC Napoli

Legia Warsaw

3
0
02:00

Lokomotiv Moscow

Galatasaray SK

0
1
02:00

West Ham United

KRC Genk

3
0
02:00

Eintracht Frankfurt

FC Barcelona

1
1
02:00

SC Braga

Glasgow Rangers

1
0
02:00

West Ham United

Olympique Lyon

1
1
02:00

FC Barcelona

Eintracht Frankfurt

2
3
02:00

Glasgow Rangers

SC Braga

3
1
02:00

Olympique Lyon

West Ham United

0
3
00:45

Broendby IF

Glasgow Rangers

1
1
00:45

Olympique Lyon

Sparta Prague

3
0
00:45

Monaco

PSV Eindhoven

0
0
00:45

Real Sociedad

Sturm Graz

1
1
00:45

Legia Warsaw

SSC Napoli

1
4
00:45

Olympiacos Piraeus

Eintracht Frankfurt

1
2
00:45

Galatasaray SK

Lokomotiv Moscow

1
1
00:45

KRC Genk

West Ham United

2
2
03:00

FC Antpenwer

Fenerbahce Istanbul

0
3
03:00

SC Braga

PFC Ludogorets Razgrad

4
2
03:00

FK Crvena Zvezda Beograd

FC Midtjylland

0
1
03:00

GNK Dinamo Zagreb

Rapid Wien

3
1
03:00

Leicester City

FK Spartak Moscow

1
1
03:00

Olympic Marseille

SS Lazio

2
2
03:00

Bayer Leverkusen

Real Betis Balompié

4
0
03:00

Ferencvarosi Budapest

Celtic Glasgow

2
3
00:45

FC Porto

Olympique Lyon

0
1
00:45

Real Betis Balompié

Eintracht Frankfurt

1
2
00:45

Sevilla

West Ham United

1
0
00:45

RB Leipzig

FK Spartak Moscow

0
0
03:00

Atalanta

Bayer Leverkusen

3
2
03:00

FC Barcelona

Galatasaray SK

0
0
03:00

Glasgow Rangers

FK Crvena Zvezda Beograd

3
0
03:00

SC Braga

Monaco

2
0
00:45

Bayer Leverkusen

Atalanta

0
1
00:45

FK Crvena Zvezda Beograd

Glasgow Rangers

2
1
00:45

Galatasaray SK

FC Barcelona

1
2
00:45

Monaco

SC Braga

1
1
03:00

FK Spartak Moscow

RB Leipzig

0
0
03:00

Eintracht Frankfurt

Real Betis Balompié

1
1
03:00

Olympique Lyon

FC Porto

1
1
03:00

West Ham United

Sevilla

2
0
00:45

Galatasaray SK

Olympic Marseille

4
2
00:45

Lokomotiv Moscow

SS Lazio

0
3
00:45

FC Midtjylland

SC Braga

3
2
00:45

FK Crvena Zvezda Beograd

PFC Ludogorets Razgrad

1
0
00:45

Bayer Leverkusen

Celtic Glasgow

3
2
00:45

Real Betis Balompié

Ferencvarosi Budapest

2
0
00:45

GNK Dinamo Zagreb

KRC Genk

1
1
00:45

Rapid Wien

West Ham United

0
2
03:00

Eintracht Frankfurt

FC Antpenwer

2
2
03:00

Broendby IF

Olympique Lyon

1
3
03:00

Glasgow Rangers

Sparta Prague

2
0
03:00

Monaco

Real Sociedad

2
1
03:00

PSV Eindhoven

Sturm Graz

2
0
03:00

Leicester City

Legia Warsaw

3
1
03:00

Olympiacos Piraeus

Fenerbahce Istanbul

1
0
00:45

Olympique Lyon

Glasgow Rangers

1
1
00:45

Sparta Prague

Broendby IF

2
0
00:45

Real Sociedad

PSV Eindhoven

3
0
00:45

Sturm Graz

Monaco

1
1
00:45

Legia Warsaw

FK Spartak Moscow

0
1
00:45

SSC Napoli

Leicester City

3
2
00:45

FC Antpenwer

Olympiacos Piraeus

1
0
00:45

Fenerbahce Istanbul

Eintracht Frankfurt

1
1
03:00

Olympic Marseille

Lokomotiv Moscow

1
0
03:00

SS Lazio

Galatasaray SK

0
0
03:00

PFC Ludogorets Razgrad

FC Midtjylland

0
0
03:00

SC Braga

FK Crvena Zvezda Beograd

1
1
03:00

Celtic Glasgow

Real Betis Balompié

3
2
03:00

Ferencvarosi Budapest

Bayer Leverkusen

1
0
03:00

KRC Genk

Rapid Wien

0
1
03:00

West Ham United

GNK Dinamo Zagreb

0
1
00:45

Borussia Dortmund

Glasgow Rangers

2
4
00:45

FC Barcelona

SSC Napoli

1
1
00:45

FC Sheriff Tiraspol

SC Braga

2
0
00:45

FK Zenit St. Petersburg

Real Betis Balompié

2
3
03:00

Atalanta

Olympiacos Piraeus

2
1
03:00

FC Porto

SS Lazio

2
1
03:00

RB Leipzig

Real Sociedad

2
2
03:00

Sevilla

GNK Dinamo Zagreb

3
1
00:45

GNK Dinamo Zagreb

Sevilla

1
0
00:45

Olympiacos Piraeus

Atalanta

0
3
00:45

Real Sociedad

RB Leipzig

1
3
00:45

SS Lazio

FC Porto

2
2
03:00

Glasgow Rangers

Borussia Dortmund

2
2
03:00

Real Betis Balompié

FK Zenit St. Petersburg

0
0
03:00

SC Braga

FC Sheriff Tiraspol

5
2
03:00

SSC Napoli

FC Barcelona

2
4
5 /5 của 1 đánh giá
Lịch thi đấu Cup C2 - Europa League hôm nay - Cập nhật nhanh và liên tục các thông tin lịch thi đấu bóng đá cup C2 năm 2020/2021 sau mỗi lượt đấu.